In order to fulfill the basic functions of our service, the user hereby agrees to allow Xiaomi to collect, process and use personal information which shall include but not be limited to written threads, pictures, comments, replies in the Xiaomi Community, and relevant data types listed in Xiaomi's Private Policy. By selecting "Agree", you agree to Xiaomi's Private Policy and Content Policy .
Agree

Hồ Chí Minh

Thông tin chính thức
Subscribed
Subscribe

[THÔNG BÁO] Bình chọn cho Mi Fan đại diện tham gia cắt băng khai trương Mi Store sắp mở, nhận quà may mắn!

2018-03-30 20:07:15
9579 54

Xin chào anh em!

Như vậy là đã trôi qua 1 tuần sau khi mình bắt đầu mini-game chia sẻ Điều gì đặc biệt về bạn khi là 1 Mi Fan? Chia sẻ và đại diện Mi Fan cắt băng khai trương Mi Store. Đã có rất nhiều Mi Fan tham gia chia sẻ suy nghĩ của mình, không chỉ về bản thân mình khi là một Mi Fan mà còn chia sẻ nhiều hiểu biết về Xiaomi. Mình đã chọn ra những gương mặt sáng giá nhất và cần các bạn giúp đỡ để bình chọn cho Mi Fan bạn yêu thích nhất thông qua những chia sẻ của họ.

Dưới đây là danh sách 5 người, xin mời các bạn theo dõi và bình chọn cho 2 người bạn yêu thích nhất nhé! Sẽ có 2 phần quà là một chiếc bút bi Mi Pen và 1 bộ Sticker MITU được tặng ngẫu nhiên qua Random.orgcho bất kì ai bình chọn và bình luận trong bài viết này.

Lại Trịnh Hoài Bảo:

Nguyễn Minh Hoàng:

Chào mọi người, mình là Uyên Nhi và tất nhiên rồi: Mình là 1 Mi Fan!
Như chúng ta đã biết chủ nhật gần đây, Mi fans tất cả các club trên toàn quốc đã cùng nhau có một bữa tiệc ấm cúng chúc mừng sinh nhật Mi 8 tuổi và Mi Việt Nam tròn 1 tuổi. Mình may mắn được tham gia và được đại diện cắt bánh ở đầu cầu TP.HCM, với mình đó là một niềm vinh hạnh.
Ở đây mình sẽ không chia sẻ về những điều mà ai cũng biết như Xiaomi thành lập lúc nào, chính thức vào Việt Nam từ bao giờ, có những sản phẩm gì, ai là trùm cuối,...
Hôm nay mình muốn nói về cộng đồng Mi fans và những điều mình chưa bao giờ chia sẻ.
Mình là nữ, thường thì nhắc tới nữ chắc chắn mọi người sẽ nghĩ trong đầu nó chỉ có Iphone hay oppo. Mình thì khác, mình yêu công nghệ và bắt đầu dùng Mi vào năm 2015. Thời điểm đó Mi chưa có hàng chính hãng và chưa phổ biến như bây giờ. Mình không tham gia cộng đồng Xiaomi, những sự hỗ trợ về phần mềm lúc ấy chỉ từ một vài người quen và tự tìm hiểu.
Tháng 5/2017,qua một người bạn, mình tham gia buổi offline đầu tiên, bắt đầu tham gia Xiaomi Việt, Mi Community và mọi gắn kết được bắt đầu. Mình có thêm rất nhiều bạn từ bắc vào nam, họ cũng là Mi fan giống mình. Và một điều khá thú vị là mình phát hiện mình không đơn độc. Ở đây có kha khá bạn nữ am hiểu về Mi khá tốt. Ngoài chia sẻ qua mạng xã hội, ở đây thì chúng mình rủ rê nhau tham gia những buổi off do Mi tổ chức hay những buổi cafe cuối tuần và cả những chuyến phượt. Chúng mình không chỉ chia sẻ về Mi mà còn nhiều điều trong cuộc sống. Đó là tình bạn và Mi là cầu nối.
Tham gia Mi Community mình được hỗ trợ toàn diện. Mọi vướng mắc về phần mềm, phần cứng, kỹ năng chụp hình, các sản phẩm khác trong hệ sinh thái...đều được mọi người hỗ trợ nhiệt tình hơn cả sự mong đợi.
Thứ tiếp theo mình nhận được khi tham gia Mi Community đó chính là quà. . Xiaomi rất biết chiều lòng fan khi liên tục tạo ra những trò chơi thú vị và tất nhiên là đi kèm quà xịn. Chơi vui nhưng quà thật thì ai cũng thích phải không nào? Mình cũng vậy đấy...khi mình viết những dòng này mình muốn chia sẻ với mọi người những điều tốt đẹp mà Mi Community mang lại cho mình là chính...và hơn cả chính...là phần quà hấp dẫn của ban tổ chức cùng vinh dự được thay mặt tất cả Mi fans cho sự kiện sắp tới!

Điều làm mình yêu Mi nhất là: luôn làm mình cháy túi vì những gì Mi đem lại cho mình.
Mi là thương hiệu bình dân với chất lượng quá tốt và ổn. Chưa thấy hãng điện thoại nào mà kèm nguyên series pin dự phòng, smartwatch, mà lại thêm cả robot hút bụi thông minh, quạt thông minh, xe đạp thông minh, tivi, máy chiếu, camera, bếp từ... Cảm giác như muốn mua cả series thông minh đó về nhà ấy Mi ơi!
Là một newbie của Mi Community, mình tham gia chương trình lần này với mong muốn được truyền tải thông điệp với mọi người: Hãy bảo quản ví cẩn thận vì Mi sẽ làm bạn yêu Mi lắm đấy
Thời hạn bình chọn: Đến hết ngày 05/04/2017.

Mình sẽ công bố kết quả 2 người chiến thắng với số lượt bình chọn cao nhất tại đây đồng thời công bố 2 bạn may mắn tham gia bình chọn nhận được quà bốc thăm ngẫu nhiên. Nhớ chú ý theo dõi nhé!  
Multiple Poll thread: ( Maximum2 choices ) Total 478 Users Voted This Poll has ended.
$imginfo[filename]

$imginfo[filename]

$imginfo[filename]

$imginfo[filename]

$imginfo[filename]

Submit
2018-03-30 20:07:15
Favorites12 RateRate
Thông tin chính thức
Cập nhật thông tin về những sự kiện, chương trình chính thức từ Mi và Mi Community
36 Article Description     616 Subscribers
Subscribed
Subscribe

Advanced Bunny

xetanghetso_1800276389_ | from Redmi Note 4

xem kết quả bình chọn ở đâu vậy ạ
2018-03-30 20:49:53

Wizard Bunny

Smacked | from Redmi Note 4

Vote cho Tuấn Kiệt và Thùy Trang
2018-03-30 20:55:38

Master Bunny