In order to fulfill the basic functions of our service, the user hereby agrees to allow Xiaomi to collect, process and use personal information which shall include but not be limited to written threads, pictures, comments, replies in the Xiaomi Community, and relevant data types listed in Xiaomi's Private Policy. By selecting "Agree", you agree to Xiaomi's Private Policy and Content Policy .
Agree

Hồ Chí Minh

[SỰ KIỆN] Khoảnh khắc buổi Offline tháng 3/2018 tại TP.HCM

2018-03-19 12:45:18
1016 5
Xin chào cả nhà!

Hòa mình với không khí tưng bừng offline tháng đầu tiên sau thời gian nghỉ tết âm lịch của Mi Fan Club khắp cả nước, Mi Fan khu vực thành phố Hồ Chí Minh cũng đã có buổi tổ chức offline thân mật dành cho các bạn Mi Fan thân yêu. Tại đây các bạn đã có những chia sẻ về những sản phẩm của Xiaomi và đặc biệt là Xiaomi Redmi 5 plus do FPT Shop tài trợ cho các bạn trải nghiệm. Buổi offline diễn ra vui vẻ và rất nhiều phần quà giá trị được trao.

Đây là một số hình ảnh mà mình đã ghi lại được trong offline chiều ngày hôm nay – 18/03/2018. Các bạn tham gia có chụp ảnh thì hãy cùng chia sẻ trong bài viết này nhé!

2 Mifan này là reviewer, họ đang có phần chia sẻ của mình về chiếc điện thoại Xiaomi Redmi 5 Plus cho các bạn Mifan khác

Họ đều vui mừng được nhận quà từ chủ tịch sau phần chia sẻ hữu ích

Không khí ấm cúng buổi offline qua lăng kĩnh Xiaomi Redmi 5 Plus

Các bạn mifan chúng ta lắng nghe chăm chú cũng như tham gia sôi nổi các game hôm nay

Nhiều phần quà giá trị đang chờ các bạn mang về
Đây là 2 phần quà giá trị nhất trong buổi offline ngày hôm nay, mình cũng muốn sở hữu nhưng chưa đủ may mắn!

Anh Huy Anh đang chia sẻ cách thức hoạt động của AI trên camera của xiaomi Redmi note 5 pro
2018-03-19 12:45:18
Favorites RateRate

Wizard Bunny

Smacked | from Redmi Note 4

Sao không chụp dính mình tấm nào nhỉ
2018-03-19 20:05:26

Master Bunny

jayhatieu | from Mi A1

Smacked
Sao không chụp dính mình tấm nào nhỉ

Nếu là nữ là full album. đực hên xui
2018-03-19 22:50:36