In order to fulfill the basic functions of our service, the user hereby agrees to allow Xiaomi to collect, process and use personal information which shall include but not be limited to written threads, pictures, comments, replies in the Mi Community, and relevant data types listed in Xiaomi's Private Policy. By selecting "Agree", you agree to Xiaomi's Private Policy and Content Policy .
Agree

Dòng Redmi

[Hỏi đáp] Có bạn nào biết up Rom MIUI ko ạ?

2021-05-04 12:56:12
154 4
Mình dùng con Redmi 9T mà nó bắt wifi yếu quá. Có bạn bảo mình up qua Rom EU thì sẽ khắc phục đc. Mà mình ko giỏi về việc này nên có bạn nào biết thì giúp mình với đc ko ạ
2021-05-04 12:56:12
Favorites RateRate
Đầu tiên bạn cần unlock máy, sau đó cài TWRP và cuối cùng là cài rom eu thôi!
2021-05-04 15:40:33

Advanced Bunny

knnguyenvan Author | from app

Phạm Ngô Tuấn Vũ
Đầu tiên bạn cần unlock máy, sau đó cài TWRP và cuối cùng là cài rom eu thôi!

mình lên mạng xem mấy cái bài viết chỉ dẫn mà bài nào cũng để chữ lưu ý nếu làm sai sẽ bị hư máy và ko chịu trách nhiệm. cho nên mình sợ ko dám làm lun :(((
2021-05-04 16:04:10
knnguyenvan
mình lên mạng xem mấy cái bài viết chỉ dẫn mà bài nào cũng để chữ lưu ý nếu làm sai sẽ bị hư máy và ko chịu trách nhiệm. cho nên mình sợ ko dám làm lun :(((

câu nói vậy thôi chứ bạn yên tâm mà làm<br>
đúng là tự làm tự chịu chứ sao &#128516;
2021-05-04 17:04:01
knnguyenvan

Thì nói vậy để đề phòng các trường hợp không mong muốn như mất kết nối với máy tính, hết pin, làm sai thao tác, vv... làm máy bị brick. Lỗi này do mình và người hướng dẫn không có trách nhiệm gì khi bạn làm sai cả!
2021-05-05 08:17:21
please sign in to reply.
Sign In Sign Up

knnguyenvan

Advanced Bunny

• Followers

1

• Threads

6

• Replies

36

138