In order to fulfill the basic functions of our service, the user hereby agrees to allow Xiaomi to collect, process and use personal information which shall include but not be limited to written threads, pictures, comments, replies in the Mi Community, and relevant data types listed in Xiaomi's Private Policy. By selecting "Agree", you agree to Xiaomi's Private Policy and Content Policy .
Agree

Thiết bị khác

Advanced Bunny

Bimcute Author | from Redmi Note 7

Omni hi
bộ nhớ ngầm thì là Ram rồi, Rom ko gọi là bnho ngầm.. chiếm Rom mặc định thì là Hệ điều hành -ko thể giảm đc, muốn  nhẹ Rom thì xoá ứng dụng ko cần, ít tải game..

ý của mình là nó ngầm chiếm.mình để không 1 thời gian ko dùng vẫn tự mất bộ nhớ. 18gb còn 16gb . trong khi không tải cũng ko dùng gì. ko cập nhật gì.mình đã tìm hết nhưng ko phát hiện ra. chờ ai giải thích giúp
2019-08-24 07:34:41

Banned

グエン クアン タオ | from Redmi Note 7

kệ con mẹ nó đi bạn ,cứ bật đồng bộ lên ,một thời gian sau khôi phục cài đặt gốc là xong :v
2019-08-24 08:37:23

Advanced Bunny

Saitam@ | from Redmi S2

xóa cache
2019-08-24 20:17:33

Master Bunny

fairysaint | from Redmi 4A

Bimcute
ý của mình là nó ngầm chiếm.mình để không 1 thời gian ko dùng vẫn tự mất bộ nhớ. 18gb còn 16gb . trong khi không tải cũng ko dùng gì. ko cập nhật gì.mình đã tìm hết nhưng ko phát hiện ra. chờ ai giải thích giúp

bạn có chắc không mở bất cứ app nào không, trong quá trình sử dụng các app đều sinh ra dữ liệu và cache, không phải bộ nhớ cứ vẫn giữ nguyên
2019-08-24 20:43:40

Advanced Bunny

Bimcute Author | from Redmi Note 7

fairysaint
bạn có chắc không mở bất cứ app nào không, trong quá trình sử dụng các app đều sinh ra dữ liệu và cache, không phải bộ nhớ cứ vẫn giữ nguyên

cache em xóa hàng ngày . lúc nào bộ nhớ cache cũng còn 45mb thôi.nhưng phần tệp khác chiếm hơn 4gb .không tìm thấy file gì để xóa.mỗi ngày cái phần đó tăng thêm lên. thử hard reset thì hết
2019-08-24 21:46:58
please sign in to reply.
Sign In Sign Up

Bimcute

Advanced Bunny

• Followers

16

• Threads

10

• Replies

35

315