In order to fulfill the basic functions of our service, the user hereby agrees to allow Xiaomi to collect, process and use personal information which shall include but not be limited to written threads, pictures, comments, replies in the Mi Community, and relevant data types listed in Xiaomi's Private Policy. By selecting "Agree", you agree to Xiaomi's Private Policy and Content Policy .
Agree

Đà Nẵng

[SỰ KIỆN] Tổng hợp khoảnh khắc Offline Trải Nghiệm Redmi Note 7.

2019-04-01 03:03:08
1632 26

Xin chào các bạn !

Sau gần một năm bị gián đoạn thì chương trình Offline đầu tiên trong năm 2019 đã diễn ra suôn sẻ.
Khác với những lần offline trước đó, lần này Club Đà Nẵng đã chủ động trong kinh phí và thiết bị bằng việc xin tài trợ và phối hợp với đơn vị bán hàng. Đây cũng là định hướng mới trong việc hoạt động và phát triển cộng đồng của club thời gian tới. Trong bối cảnh sự hỗ trợ về kinh phí không còn và sự hỗ trợ về thiết bị, quà tặng từ Xiaomi ngày càng khó khăn. Ngoài sự hỗ trợ các phần quà phụ kiện và 2 chiếc Note 7 để trải nghiệm từ Mi Community. Club cũng ghi nhận sự tài trợ của hệ thống Didongthongminh về kinh phí, các thiết bị trải nghiệm khác như Mi9, Mix 3 và đặc biệt là một chiếc Redmi Note 7 để làm quà tặng.
Bài viết này mình xin tổng hợp lại những khoảnh khắc mà phó nháy bắt được hôm qua.
Bận khâu tổ chức và MC nên mình không thể cầm máy chụp hình thật đẹp để review chi tiết hơn đến các bạn.
Mình phải có mặt từ buổi sáng để làm việc trực tiếp với phụ trách của quán về menu và các vấn đề khác phát sinh của buổi offline. Thảo luận thống nhất nội dung timeline chương trình cùng bên tài trợ.

Sau khi sàn lọc bớt các bạn ở xa từ 170 bạn đăng ký mình đã email thư mời cho 145 bạn.

Các Mi fan rất nóng lòng vì mãi 28 mình mới gửi email.

Địa điểm tổ chức là Velo Book Coffee với sức chứa hơn 100 Mi Fan.

12 giờ đã có một số bạn Mi Fan đến sớm để hỗ trợ mình và quán setup chổ ngồi.

Quà tặng, máy trải nghiệm cũng sẵn sàng.

Ngoài Note 7 còn có Mix 3, Mi9 và cả Laptop Mi nữa.

2 mi fan nữ phụ trách check in phát phiếu nước, phiếu rút thăm may mắn và phát áo.

2 mem nữ đói quá đi ăn nên mi fan nam đến từ Quảng Ngãi vào thay thế vai trò.

Một số bạn tranh thủ trên tay trước Mi9 và Mix 3.

Các bạn nữ bên đơn vị tài trợ có xinh ko nào ?

Có khá nhiều các bạn nữ tham gia.

13h30 còn một số bạn đến trễ nhưng để đúng giờ buổi giao lưu cũng được bắt đầu.

Phiếu nước và nước uống cùng phiếu rút thăm cũng đã đến tay tất cả các bạn.

Thay mặt club mình rất vui mừng giới thiệu đôi chút về bản thân, hân hoan chào đón các mi fan đến tham gia.
Một chút chia sẻ về club trong thời gian qua cũng như phương hướng hoạt động thời gian đến và cuối cùng là cám ơn Nhà tài trợ.

Reviewer Nhã Đinh phụ trách kinh doanh và đại diện đơn vị tài trợ cũng chia sẻ nhiều điều thú vị về Xiaomi cho các bạn Mi fan.

Để hoạt náo buổi offline giúp bầu không khí vui vẻ, gần gũi hơn các Mini game cũng được diễn ra. Đầu tiên là trò Con Vịt.

Các phần quà đầu tiên đã có chủ nhân rồi nhé.

Game thứ 2 cực kỳ căng thẳng dành cho các bạn có tốc độ quay tay thật lẹ. Và kết quả dĩ nhiên là các fan nữ không thể chiến thắng.

Những gương mặt chuyên nghiệp đây rồi.

Nội dung chính của buổi Offline: Bạn Hải từ hệ thống Didongthongminh giới thiệu về các tính năng trên ông vua phân khúc Redmi Note 7.

Cùng sự chia sẻ, cảm nhận trực tiếp từ sau quá trình sử dụng từ một Mi Fan đang sở hữu máy.

Bạn tổ chức cũng không quên danh một phần quà nhỏ cám ơn về những nhận xét của bạn.

Các trò chơi lại tiếp tục và quà lại đến tay các bạn.

https://youtu.be/ClF7gdaeAL8

Bắt sâu là mini game vui nhộn nhất và quà cũng giá trị nhất. Đó là 2 sạc dự phòng cho team nhất, 2 balo cho đội hạng 2 và tai nghe cho đội xếp 3.

Sau những chia sẻ và các trò chơi vui vẻ là khoảng thời gian dành để các bạn tự do trên tay các sản phẩm.

Nào nào đưa tui mượn xem tí...

Mix 3 với màn trình tràn cạnh ấn tượng.

Mi9 với mặt lưng có màu sắc tuyệt đẹp.

Mi laptop với thiết kế nhỏ gọn sexy đều làm các bạn thích thú.

Có cả quả này nghe nói 300 củ để trải nghiệm anh em ơi. Run tay quá

Cuối chương trình cũng là phần hồi hộp và tất cả mi fan trông chờ nhất. Chiếc Redmi Note 7 4/64g sẽ thuộc về ai ?

Người ấy đã xuất hiện cùng con số 61. Đây cũng là tấm hình nặng $ nhất buổi hôm nay. Chúc mừng bạn! Theo như chia sẻ bạn dùng nó để làm quà cho vợ và mình thì tiếp tục dùng redmi note 4. Tuyệt vời quá.

Kết thúc buổi offline các mi fan thiện lành không bận việc đã ở lại cùng nhau tăng 2 làm vài ly, tăng 3 trà sữa và tăng 4 chụp hình phơi sáng với bùi nhùi. Đúng là ăn chơi không bờ bến anh em ạ. Sau đây là một số hình ảnh thân mật.

Bài viết dài quá rồi. Chân thành cám ơn sự tham gia nhiệt tình của tất cả các bạn. Hẹn lần Offline tiếp theo và mong cộng đồng sẽ ngày một lớn mạnh đông vui hơn.

Thân ái !

2019-04-01 03:03:08
Favorites15 RateRate
Ôi thích quá, chưa dc ra Đà Nẵng lần nào, nói chi Offline cùng Mi Fan :D
2019-04-01 03:07:00

Master Bunny

duytrung2121 | from Redmi Note 4

Thật may mắn, mình đã trúng được chiếc Redmi Note 7 từ buổi Offline. Cảm ơn Xiaomi và nhà tài trợ didongthongminh rất nhiều!
2019-04-01 05:00:50

Chủ tịch FC

Nắng Việt Author | from MI 8

duytrung2121
Thật may mắn, mình đã trúng được chiếc Redmi Note 7 từ buổi Offline. Cảm ơn Xiaomi và ...

oh yeah. lên comment lẹ quá haha
2019-04-01 05:09:37
Mi Community - Kết nối Mi Fans
Huhu.... tuy đi offline ra về trắng tay  nhưng em cũng cảm ơn Anh Hùng và các anh chị đã cho em biết offline Mi club là như thế nào! Cũng có tí gọi là minh nghiệm đi offline rồi.... ... rút kinh nghiệm cho đợt sau (nếu em có cơ hội) ! ❤❤❤
2019-04-01 06:04:36

Chủ tịch FC

Phạm Ngô Tuấn Vũ
Huhu.... tuy đi offline ra về trắng tay  nhưng em cũng cảm ơn Anh Hùng và các anh chị đ ...

OK haha. các chầu sau mới vui nha bạn
2019-04-01 06:26:09
cảm ơn ae đã tham dự đông đủ, Cảm ơn anh chủ tịch Hùng nhé
2019-04-01 06:34:23

Semi Pro Bunny

Kirizawa kazuto | from Redmi Note 5

ahhahahahahaha
2019-04-01 08:41:26

Rookie Bunny

Bon Xanh Dương | from Mi A2

chơi game ổn không bạn ơi
2019-04-01 08:51:00

Chủ tịch FC

Bon Xanh Dương
chơi game ổn không bạn ơi

nếu chỉ so game với các máy cùng giá thì bạn yên tâm nhé. vì cấu hình Xiaomi luôn đè bẹp đối thủ
2019-04-01 10:52:59
Nắng Việt
OK haha. các chầu sau mới vui nha bạn

Hiu hiu..... e thèm quá à!
2019-04-01 11:50:27
please sign in to reply.
Sign In Sign Up

Nắng Việt

Chủ tịch FC

• Followers

511