In order to fulfill the basic functions of our service, the user hereby agrees to allow Xiaomi to collect, process and use personal information which shall include but not be limited to written threads, pictures, comments, replies in the Mi Community, and relevant data types listed in Xiaomi's Private Policy. By selecting "Agree", you agree to Xiaomi's Private Policy and Content Policy .
Agree

Đà Nẵng

[SỰ KIỆN] Khoảnh khắc offline Mi Fan Club Đà Nẵng tháng 3, 2018: Trải nghiệm Redmi 5 Plus từ FPT Shop

2018-03-19 05:09:04
2211 13
Chào các bạn !
Như vậy là chương trình Offline tháng 03/2018 cũng đã diễn ra ở tất cả các Club trên cả nước theo đúng kế hoạch. Mi fan club Đà Nẵng cũng đã tổ chức để các bạn có một buổi gặp mặt, ăn uống vui vẻ nhất có thể cùng nhau. Mình xin tổng kết lại một số hình ảnh hôm qua cho các bạn mi fan khỏi hóng nha.

Tuy thông báo 14h30 mới tập trung nhưng nhiều bạn nô nức nên đến rất sớm, dù thời tiết miền trung mùa này rất nắng và oi bức.

Mình cũng tranh thủ đốc thúc 2 bạn nữ thư ký check in phát số may mắn và cùng các bạn nhanh chóng di chuyển về địa điểm tổ chức để bắt đầu.

Địa điểm tổ chức lần này là Buffet nướng Alibaba ở Nguyễn Tri Phương cạnh điểm tập kết.

Nội dung chính của đợt này là trải nghiệm sản phẩm màn hình fulview chuẩn 18/9 mới Redmi 5 Plus được độc quyền phân phối bởi FPT Shop. Theo thông tin mình cập nhật thì đợt giao máy đầu tiên 10.000 máy đã hết vèo và đợt giao hàng thứ 2 dự kiến 7000 máy đang về. Bạn nào có nhu cầu thì nhanh tay ghé FPT nhé.

May quá có thư ký thích sống ảo làm mẫu đỡ thật, cám ơn Châu Micky nhé tí có quà.

Máy trải nghiệm và 2 phần quà Mi band 2 được FPT shop hỗ trợ xin chân thành cám ơn FPT Shop. Bên cạnh đó còn có 2 Mi VR 2, 3 tai nghe Mi Basic, 2 viết Mi Pen từ Mi Community nữa. Mình cũng chuẩn bị thêm 2 bút và 20 móc khóa Mi bunny cho các bạn lỡ không hốt được quà rồi đây.

Quà cáp trông lôi cuốn quá các bạn nhỉ ?

Bên cạnh nội dung chính thì nội dung phụ nhưng có vẻ nhiều bạn chờ đợi đó là kỷ niệm sinh nhật Mi Việt Nam. Thật ra thì nó diễn ra vào ngày 15/3 nhưng thôi 18 mới có cơ hội gặp nhau thì không nên bỏ lỡ lý do ăn chơi này được đúng không nào.

Thôi nôi  có vẻ hoành tráng đây .

Trong lúc chờ các bạn ổn định và quán chuẩn bị phục vụ thì thôi anh em ta hoàn thiện nốt các khâu râu ria cho hoàn chỉnh vậy. Giương cờ lên 30 anh em, hôm nay là ngày của Mi Fan nhé.

Một cây làm chẳng nên non nên ba cây chụm lại đánh dấu lãnh thổ.

Mọi việc xong xuôi rồi thì thắp nến lên thôi, quán cho chút nhạc sinh nhật lên là anh em ta bắt đầu chương trình thôi không để các bạn nóng lòng nữa.
Sau một năm Xiaomi chính thức vào Việt Nam nhìn lại thành quả thì thật tuyệt vời. Rất nhiều sản phẩm điện thoại đã được ra mắt giới thiệu và bán chính hãng qua nhiều hình thức đến tay người tiêu dùng ( như redmi note 4, Mi6, Mix 1, Mix 2, gần đây là Mi A1, redmi 5, redmi 5+... ) với giá cả ngày một tốt hơn. Bên cạnh đó hệ thống Mi Store cũng không ngừng phát triển để tất cả mọi người được trải nghiệm không chỉ là điện thoại mà là cả một hệ sinh thái thông minh với vô vàn thiết bị.
Mi community cũng có dấu mốc tuyệt vời khi đã có hơn 60000 thành viên với 6 club, có nhiều hoạt động xuyên suốt một năm qua và là cầu nối không thể thiếu gắn kết tiếng nói giữa người dùng và nhà sản xuất, phân phối.

Ngọn nến mang bao ước muốn tốt đẹp từ Mi Fan dành cho Xiaomi, hãy bùng cháy trong thời gian tới nhé.

Lần Offline này có chút đặc biệt hơn mọi khi đó là có 2 khách mời đặc biệt đó là 2 bạn mi fan đến từ Thủ Đô xa xôi tham gia. Thật sự rất vui và ý nghĩa vì những dịp thế này mới thấy khoảng cách mi fan cho dù có ở đâu cũng không là vấn đề gì trở ngại.

Khách VIP nhà em

Chúc Mi Việt Nam, Mi Community một năm 2018 phát triển vượt bậc, thần tốc hơn nữa nhé. Và luôn đồng hành, tạo ra nhiều sân chơi cho tất cả Mi Fan khắp mảnh đất hình chữ S nữa.

Mi fan Hà Nội đang công tác tại Đà Nẵng nhận vinh dự cắt bánh.

Máy các bạn đã trải nghiệm, thổi nến cắt bánh cũng xong thì mình xin phép tuyên bố các bạn được tự do rời khỏi chổ ngồi tha hồ lựa chọn món mình thích để bắt đầu bữa tiệc nha.

Mọi thứ đã sẵn sàng rồi còn chờ gì nữa, xuất phát anh em ơi....

À, vãi. chân dung Mi fan cơ hội nhất club đây rồi. Đi sao ko rủ vậy chế ơi .

2 fan này thì chắc còn đang ngại ngần đây.

Tới luôn đi anh em, trâu chậm thì mãi uống nước đục nha.

Dài dòng quá rồi thôi xin phép úp thêm một số tấm anh em ăn uống cho nhanh lẹ vậy

Nâng cao khí thế cái nào 1,2,3....Dzoooo. ( Hội chị em Pepsi, Cola mạnh dạn chia sẽ )

Cái bụng cũng tạm yên tâm rồi giờ mình tiến hành giao lưu quà cáp nha. Nghe quà cái là bỏ đũa lẹ hơn gấu gọi luôn haha.

Hai phần quà của Mình dành cho Chủ tịch mới và bạn Thư Ký đợt trước chưa trao. Mong 2 bạn phấn đấy quẩy club cho mạnh khi không có mình nhé, còn có mình thì lầy rồi.

Phần quà check in với hastag #FPTShop  #Redmi5plus được trao cho bạn Hương đến từ club HN

Các phần quà khác cũng lần lượt được trao, riêng móc khóa mi bunny thì dành cho anh em không may mắn còn lại.

Hai chủ nhân may mắn nhất hôm nay với 2 phần quà Mi band 2, trong đó có bạn Nhân một Mi fan mình rất quý vì lặn lội hơn 150 km Từ Quảng Ngãi đi offline không bỏ lần nào dù lần đầu đi về gặp phải tai nạn. Đây là món quà rất ý nghĩa cho bạn ấy.

Mỗi bàn thêm cái lẩu tươi xanh cho no nê luôn nha. Xin phép chụp tự sướng 1 tấm làm kỷ niệm luôn.

Trời tối rồi nên còn xót lại một số bạn ở lại chụp ảnh.

Xin chân thành cám ơn tất cả các bạn Mi Fan đã đến tham gia chung vui cùng chương trình Offline tháng 03.
Cám ơn đơn vị tài trợ FPTShop và Mi Community. Hẹn gặp tất cả các bạn vào chương trình lần sau dự kiến dã ngoại và teambuilding.
Trong quá trình tổ chức có gì chưa tốt mong các bạn nhẹ nhàng góp ý nha.
Thân chào các bạn.

2018-03-19 05:09:04
Favorites5 RateRate

Điều Hành Viên

Smacked | from Redmi Note 4

Vui quá trời vui
2018-03-19 09:28:58

Chủ tịch FC

Nắng Việt Author | from Mi Note 3

Haha,lần nào cũng vậy bạn. nhất là mình lo tổ chức, dẫn chuyện, lo chụp ảnh, lo game, lo quà. 3 lần off rồi ko ăn ko uống cùng các bạn đc luôn.
2018-03-19 10:19:40
Mi Community - Kết nối Mi Fans

Rookie Bunny

Halee | from Redmi 5 Plus

cho em tham gia vs ạ
2018-03-19 11:53:40

Master Bunny

TAMQUOC | from MI MAX 2

mình hồi xưa học ở phần châu Trinh Đà Nẵng nay thấy mifan Đã Nẵng như vậy rất là tuyệt vời
2018-03-19 13:40:21

Điều Hành Viên

Smacked | from Redmi Note 4

Lần off sau có lẽ mình sẽ đk tham gia ở Đà Nẵng, vì sắp ra Đà Nẵng công tác dài hạn
2018-03-19 19:42:45

Chủ tịch FC

1804711570
cho em tham gia vs ạ

ôi còn chờ gì nữa bạn. nếu ở ĐN thì tham gia nhé
2018-03-19 23:33:54

Chủ tịch FC

TAMQUOC
mình hồi xưa học ở phần châu Trinh Đà Nẵng nay thấy mifan Đã Nẵng như vậy rất là t ...

vâng bạn. DN các bạn rất nhiệt tình
2018-03-19 23:34:24

Chủ tịch FC

Smacked
Lần off sau có lẽ mình sẽ đk tham gia ở Đà Nẵng, vì sắp ra Đà Nẵng công tác dài h ...

rất hân hạnh đón tiếp bạn nếu bạn có dịp ra ĐN
2018-03-19 23:34:47

Rookie Bunny

Huỳnh Tiến Dung | from Redmi 4X

muốn tham gia thì sao
2018-03-19 23:51:46

Advanced Bunny

Mai Ngọc Học | from Redmi Note 4

Huỳnh Tiến Dung
muốn tham gia thì sao

bạn tham gia vào nhóm nhé