In order to fulfill the basic functions of our service, the user hereby agrees to allow Xiaomi to collect, process and use personal information which shall include but not be limited to written threads, pictures, comments, replies in the Xiaomi Community, and relevant data types listed in Xiaomi's Private Policy. By selecting "Agree", you agree to Xiaomi's Private Policy and Content Policy .
Agree

Dòng Redmi Note

[Hỏi đáp] Ứng dụng nhân đôi sau khi update không tải lên được hình ảnh

2021-06-19 01:13:38
145 6
Mọi người ơi, em sử dụng Redmi note 9s sau khi up lên MIUI 12.0.2 thì ứng dụng nhân đôi là facebook, messenger, zalo khi vào album để đăng hình lên thì nó chỉ hiển thị được vài tấm hình, còn ứng dụng gốc vẫn hiển thị đầy đủ, lỗi này sau khi update mới bị ạ. Có ai bị giống em và biết cách giải quyết không ạ
2021-06-19 01:13:38
Favorites RateRate

Rookie Bunny

Hiếu Hiếu ds Author | from Redmi Note 9S

2021-06-19 01:23:17
coppy ảnh vào folder Dual app thì mới có nha bác :D<br>
android 11 nó thế . không phải do Miui <br>
Do chính sách bảo mật của Google được cải thiện trên Android 11, bộ nhớ lưu trữ được quản lý riêng cho từng người dùng.
2021-06-19 01:31:58

Rookie Bunny

۶๏阮誠心๏࿐
coppy ảnh vào folder Dual app thì mới có nha bác :D&lt;br&gt;
android 11 nó thế . không phải do Miui &lt;br&gt;
Do chính sách bảo mật của Google được cải thiện trên Android 11, bộ nhớ lưu trữ được quản lý riêng cho từng người dùng.

cám ơn bác nhiều, vậy cũng thêm phần phức tạp nhỉ. để em test thử ☺️
2021-06-19 01:34:36

Advanced Bunny

Shotaro | from app

۶๏阮誠心๏࿐
coppy ảnh vào folder Dual app thì mới có nha bác :D&lt;br&gt;
android 11 nó thế . không phải do Miui &lt;br&gt;

đâu có thấy cái Dual App nào đâu nhỉ, mình tìm hết điện. thoại không thấy, giờ cái app nhân đôi ko có truy cập được hình ảnh luôn. chán ghê.
2021-06-19 12:12:49

Rookie Bunny

Shotaro
đâu có thấy cái Dual App nào đâu nhỉ, mình tìm hết điện. thoại không thấy, giờ cái app nhân đôi ko có truy cập được hình ảnh luôn. chán ghê.

vâng mình cũng theo bác trên chỉ mà tìm mãi vẫn không thấy. giờ app dual muốn đăng ảnh hay gửi ảnh phải login vào app gốc. chán quá k biết khi nào mới đc fix &#129394;
2021-06-19 16:54:24

Advanced Bunny

VT.Nguyen | from app

nó mà có cái folder dual app thì nói làm gì ,do android 11 nó không cho cài.
2021-06-20 08:38:38
please sign in to reply.
Sign In Sign Up

Hiếu Hiếu ds

Rookie Bunny

• Followers

0

• Threads

1

• Replies

4

17