In order to fulfill the basic functions of our service, the user hereby agrees to allow Xiaomi to collect, process and use personal information which shall include but not be limited to written threads, pictures, comments, replies in the Mi Community, and relevant data types listed in Xiaomi's Private Policy. By selecting "Agree", you agree to Xiaomi's Private Policy and Content Policy .
Agree

Thảo luận

[Cuộc thi] Những khó chịu xin được phép bày tỏ về event " Chia sẻ yêu thương "

2020-06-02 00:47:09
191 7

Event thú vị thu hút đông đảo các mem tham gia này để diễn ra và kết thúc, Admim " Fat Bunny " cũng đã chốt danh sách các mem thắng giải đến nay đã được 6 táng nửa năm rồi ạ. Qua rất nhiều lần hứa hẹn về thời gian gửi thưởng và cũng hết lần này tới lần khác đều không đúng hẹn như một trò đùa, hay đúng hơn như thuyết âm mưu lừu đảo gì đó =) . Mình xin mạn phép hỏi các điều hành viên RỐT CỤC ĐẾN KHI NÀO MỚI TRAO THƯỞNG Ạ ???. Chứ mình quá mệt mỏi để chờ đợi cái thứ mơ hồ hão huyền hơn cả mong crush thích mình vậy :)

Trươc đó mình từng rất yêu thích và tin dùng sản phẩm của Mi vì chất lượng tốt mà giá cả rất phải chăng =)) Những một hãng như cậy lại ẩn sau đó một thái độ làm ăn cực kì thiếu trách nhiệm như vậy có đáng để người dùng tin tưởng không ?

Mình thật sự chẳng muốn làm lớn chuyện mình đợi đã quá lâu và hết kiên nhẫn với thái độ phản hồi cũng như điều hành của Xiaomi, thực sự mình rất khó chịu.

Còn rất nhiều điều muốn nói về Mi những mình xin dừng ở đây vì bài viết này khá dài rồi. Mong các điều hành viên giải quyết dùm mình một cách dứt khoát.

Xin cảm ơn bằng cả tấm lòng

2020-06-02 00:47:09
Favorites RateRate

Rookie Bunny

6277790185 | from Mi 9T

.
2020-06-02 08:36:24
Cám ơn những chia sẻ của bạn.

Như mình có chia sẻ, vì đây là giải thưởng được trao từ bên trụ sở chính ở bên Trung Quốc, nên thành ra việc chuyển quà đến có chút khó khăc, đặc biệt là mặt hàng điện thoại.
Chính sách ở VN mình làm rất khó và kĩ trong vấn đề hàng nhập. Chính vì vậy, Mi Comm ở Trung Quốc đang tìm cách mang hàng đến VN. Vì nhiều nguyên nhân khách quan như dịch bệnh và những luật mới, nên thành ra hàng đã được gửi đi nhưng vẫn chưa đến được phía văn phòng Việt Nam.

Những giải thưởng khác, Ad đang giữ và rất sẵn lòng gửi trước cho bạn. Một số bạn đã nhận được quà, vì trong kho Ad quản lý có sẵn nên có thể mang ra gửi trước cho các bạn ấy. Một số bạn thì nhận trước một vài món quà còn lại (chỉ thiếu mỗi điện thoại vì vẫn đang đợi hàng về)

Ad rất mong có thể gửi trước phần quà đang có cho bạn, bạn cảm thấy thế nào?

2020-06-02 10:38:43
#NoMiWithoutYou

Rookie Bunny

Tùng Bạchh | from Redmi 6

lâu đến mức quá đáng nửa năm
2020-06-02 10:43:21

Rookie Bunny

Tùng Bạchh | from Redmi 6

chán ko buồn nói chứ
2020-06-02 10:43:48

Semi Pro Bunny

Minh Hoàngg Author | from Redmi Note 8 Pro

Bunny Bian

Như mình có chia sẻ, vì đây là giải thưởng được trao từ bên trụ sở chính ở bên Trung Quốc, nên thành ra việc chuyển quà đến có chút khó khăc, đặc biệt là mặt hàng điện thoại.

Dạ em rất thông cảm nếu đó là khó khăn bên admin nhưng em vẫn mong các admim có thể sớm gửi đủ giải thưởng cho em ạ.
2020-06-02 21:15:25

Semi Pro Bunny

Bunny Bian

Về những giải thưởng khác chị có thể giúp em gửi kèm điện thoại để đỡ 1 công gửi ạ cũng như em cũng chưa cần cần sử dụng những phần thưởng đó. Em cảm ơn ạ
2020-06-02 21:18:11

Semi Pro Bunny

Tùng Bạchh
lâu đến mức quá đáng nửa năm

Hết bà thanh xuân 🥴
2020-06-02 21:34:14
please sign in to reply.
Sign In Sign Up

Minh Hoàngg

Semi Pro Bunny

• Followers