In order to fulfill the basic functions of our service, the user hereby agrees to allow Xiaomi to collect, process and use personal information which shall include but not be limited to written threads, pictures, comments, replies in the Mi Community, and relevant data types listed in Xiaomi's Private Policy. By selecting "Agree", you agree to Xiaomi's Private Policy and Content Policy .
Agree

Trò Chơi

[Thảo luận] Cập nhật game hay mỗi tuần!!! P2

2017-05-28 11:30:03
1947 4
    Xin chào anh em ! Hè lại về rồi , đã ai đi chơi với "gấu" chưa ? Nếu đi rồi thì chúc anh e "vui vẻ" nha!!! Ai F.A ở nhà thì cũng đừng lo nha , box cũng chúc anh em một mùa hè sôi động và vui vẻ đồng thời tui cũng sẽ cập nhật game hay để anh em chơi chống " chán " đây. Tựa game đầu tiên đó chính là : DEADHEADS ( https://play.google.com/store/apps/details?id=com.cmune.deadheads&hl=en ) là tựa game bắn súng có đồ họa cực chất và vô cùng đa dạng về chế độ chơi : Team Deathmatch, Elimination, Mayhem, Infected!. DeadHeads được phát triển trong khoảng hơn 2 năm đã cho thấy mức độ đầu tư của CMUNE - cha đẻ PayDay: Crime War là kỳ công đến thế nào !!!

Nếu không phải là fan của thể loại FPS thì sao Kingdom Rush Origins chính là câu trả lời dành cho bạn - một tựa game chiến thuật đặc sắc từng được xếp vào top những game thủ thành cổ điển hay nhất trong năm 2013 với lối chơi hấp dẫn, đồ họa dễ thương và ấn tượng . Đừng nghĩ nó chỉ dành cho trẻ con, hãy cảm nhận và anh em sẽ nghiện ngay thôi hiện thại tựa game đang được giảm giá còn 6000 VNĐ quá nuột cho một " siêu phẩm " Nếu anh em không muốn mất tiền nhưng vẫn muốn trải nghiệm sản phẩm thì hãy tải bản miễn phí hoặc tải từ các nguồn khác. Nhưng box vẫn mong anh em ủng hộ nhà phát hành và các lập trình viên ( https://play.google.com/store/apps/details?id=com.ironhidegames.android.kingdomrushorigins&hl=en )

Nếu bạn là những con người thích sự tự do , sống một cuộc sống của người anh hùng, đánh quái thú thì Ravensword shadowlands 3D RPG chính là tựa game dành cho bạn. Đây có thể nói là một tựa game có độ họa xuất sắc nhất cuối năm 2015 đầu 2016. Bạn sẽ vào vai một hiệp sĩ xú Tyreas trên  đường giải cứu quê hương khỏi những con quái thú. Mọi chi tiết trong game đều được thiết kế theo tỷ lệ thực nên sẽ mang lại cái nhìn thực tế nhất cho các bạn. Đồng thời trogn game bạn cũng sẽ có một số lượng lớn trang bị để bạn nâng cấp nhân vật của mình. Tựa game đang được bán với giá 159.000 VND nhưng CRESCENT MOON GAMES đang có một đợt flash sale trong 2 ngày và giá hiện nay là 11.000 VND . (https://play.google.com/store/apps/details?id=com.crescentmoongames.ravensword2&hl=en)

Chúc mọi người một mùa hè vui vẻ!!!

Nếu có ý kiến hay góp ý gì xin hãy để lại bình luận để box cải thiện cho lần sau !!!

2017-05-28 11:30:03
Favorites3 RateRate
Cảm ơn em... Bài viết rất hữu ích!
2017-05-29 19:12:19
Nothing be can't !
Can I help you , Mi Fan ?

Pro Bunny

Trung1046 Author | from Redmi Note 4

Phạm Tuyên Huấn
Cảm ơn em... Bài viết rất hữu ích!

không có gì cảm ơn anh đã góp ý
2017-05-29 19:13:56