In order to fulfill the basic functions of our service, the user hereby agrees to allow Xiaomi to collect, process and use personal information which shall include but not be limited to written threads, pictures, comments, replies in the Mi Community, and relevant data types listed in Xiaomi's Private Policy. By selecting "Agree", you agree to Xiaomi's Private Policy and Content Policy .
Agree

Mi 8 Pro

[Hỏi đáp] chỉnh sửa ảnh trên mi 8 pro

2019-07-18 11:36:53
125 3
Mình dùng chỉnh sửa ảnh chính chủ xiaomi luôn, khi sửa ảnh xong bấm ok thì nó lưu ra thêm 1 file nữa, có cách nào ko lưu thêm nữa ko, giống bên iOS đó, chỉnh xong lưu luôn cả ảnh gốc, khi muốn về như cũ bấm revert thui.
Thanks
2019-07-18 11:36:53
Favorites RateRate

Điều Hành Viên

Smacked | from Mi MIX 3

K có cách khác nha bạn,sau khi chỉnh sửa sẽ cho ra 1 ảnh đã sửa và giữ nguyên ảnh gốc.mình lại thích việc giữ lại ảnh gốc hơn
2019-07-18 14:14:45

Semi Pro Bunny

Trung béo | from Redmi Note 7

giữ lại ảnh gốc hay hơn chứ, biết đâu bác chỉnh xong lại thấy muốn ảnh cũ, ko cần thì chịu khó xoá đi
2019-07-18 14:50:51

Rookie Bunny

Cuong Sam Author | from MI 8 Pro

Smacked
K có cách khác nha bạn,sau khi chỉnh sửa sẽ cho ra 1 ảnh đã sửa và giữ nguyên ảnh gốc.mình lại thích việc giữ lại ảnh gốc hơn

bên iOS vẫn khôi phục ảnh gốc lại đc, do khi mình chỉnh sửa ảnh lưu lại thì file ảnh đó ko nằm kế file gốc mình chỉnh, nên khi up hình lên đâu đó nó ko nằm theo thứ tự những hình ảnh mình muốn tìm kiếm á.

2019-07-24 23:33:18
please sign in to reply.
Sign In Sign Up

Cuong Sam

Rookie Bunny

• Followers

1

• Threads

3

• Replies

3

24