In order to fulfill the basic functions of our service, the user hereby agrees to allow Xiaomi to collect, process and use personal information which shall include but not be limited to written threads, pictures, comments, replies in the Mi Community, and relevant data types listed in Xiaomi's Private Policy. By selecting "Agree", you agree to Xiaomi's Private Policy and Content Policy .
Agree

Thảo luận

[Thảo luận] Chia sẻ cảm nghĩ của mình về các Mod năm 2018

2018-12-27 03:36:32
1601 37
Mi Fans ơi,

Một năm nữa sắp qua đi, với cô vàn cảm xúc thăng trầm trên Mi Community của chúng ta, rất nhiều các bài viết đến từ các Mod, giúp chúng ta hiểu rõ về sản phẩm của Xiaomi, giúp chúng ta có một môi trường hòa đồng vui vẻ và luôn đưa những thông tin mới nhất, nóng hổi nhất về Xiaomi.

Suốt năm 2018 các bạn cũng đã đọc rất nhiều bài từ các mod rồi, nay mình lập ra chủ đề này nhằm giúp các mod lắng nghe được những điều mà các thành viên muốn nói về mod, những cái tốt, những cái chưa tốt cần khắc phục.

Dưới đây là list danh sách các mod của chúng ta đang hoạt động tính đến thời điểm này.
ĐHV
TÊN THẬT
HỒ SƠ
Fat Bunny
An
Nắng  Việt
Hùng
Eric Thái
Thanh Duy
Kojiro
Lâm
Celsius
Nguyễn Đức
Nguyễn Vân Hoành
Cường
Họ và Tên
Vũ Huy Hoàng
quansokhanh
ngô thế quân
Kiet Lyanh
Lý Anh Kiệt
Obsidian Wizard
Đức Anh
Informatyk
Hải
Minh Ho
Minh
Phạm Henry
Truyền
duyhoavietnam
Huỳnh Duy Hoà
Khoadinh1981
Đinh Thế Khoa
Các bạn hãy chia sẻ cho cho mình biết bằng cách để lại bình luận với cú pháp:
[Tên Mod] : “những điều cần nhắn nhủ”

Các bạn cảm thấy thế nào, hãy chia sẻ cho chúng mình biết nhé.

2018-12-27 03:36:32
Favorites16 RateRate
giống tinh tế bầu chọn đây. anh em cho một vote nào :)
2018-12-27 03:59:15
Mi Community - Kết nối Mi Fans

Chủ tịch FC

Phạm Tuyên Huấn | from Redmi Note 5

Gửi lời cảm ơn đến anh em Mod của Mi Comm. Năm qua các anh em đã làm việc rất tích cực và đầy trách nhiệm. Nổi trội là Lâm - Kojiro, em xứng đáng là đầu tàu của anh em Mod . Xin nhiệt tình ủng hộ các anh em Mod trong niên khóa 2019, chúc các anh em luôn khỏe mạnh và đầy nhiệt huyết, đoàn kết và luôn thông cảm cho nhau, chúng ta sẽ luôn là những anh em tốt, là những cầu nối vững chắc cho Mi Fan hòa nhập Mi Comm rộng rãi hơn trong năm 2019. Yêu mến anh em nhiều lắm!
2018-12-27 04:05:54
Nothing be can't !
Can I help you , Mi Fan ?

Süper moderatör

Kojiro | from MI 6

Mời anh em quýnh giá để mình rút kinh nghiệm.
2018-12-27 04:06:33

Pro Bunny

Đào Trung Phong | from Redmi Note 4

Mình cảm thấy ấn tượng nhất là mod Celsius - Nguyễn Đức vì rất chăm chỉ viết bài với hầu hết nội dung là về các thông tin công nghệ. Mình thích đọc tin tức nên có nút vote sẽ vote cho mod Celsius
2018-12-27 04:11:59

Master Bunny

fairysaint | from Redmi 4A

Trong một năm mình thấy hoạt động tích cực, hỗ trợ giải quyết tốt các vấn đề, chia sẻ những bài viết hay những thông tin hữu ích, Hải Tùng như một đầu tàu thúc đẩy mi community phát triển, mình vote Hải Tùng không phải kojiro nha :), đặt tên lừa tình quá
2018-12-27 04:19:07
Đào Trung Phong gửi lúc 2018-12-27 16:11:59
Mình cảm thấy ấn tượng nhất là mod Celsius - Nguyễn Đức vì rất chăm chỉ viết bài v ...

công nhận
2018-12-27 04:59:47
Có tiếp xúc với mod Lâm, anh vui vẻ hòa đồng, giúp đỡ anh em nhiều. Tiếp xúc qua mạng với mod Tuyên Huấn và Nguyễn Đức, mod Tuyên Huấn thì khá vui vẻ, mod Nguyễn Đức thì có vẻ dè dặt hơn, viết bài hơi ẩu! Góp ý các mod cũng chú ý hơn về bài của thành viên hay thì promote lên đầu để mọi người xem được. Hết.

Mong các mod giữ vững tinh thần vui là chính, tiếp tục hỗ trợ mọi người trên tinh thần đồng chí, đồng bào, đồng là fan Xiaomi hehe.
2018-12-27 06:45:54

Master Bunny

Celsius | from MI 8

Đào Trung Phong
Mình cảm thấy ấn tượng nhất là mod Celsius - Nguyễn Đức vì rất chăm chỉ viết bài v ...

cảm ơn bạn nhé :)
2018-12-27 06:58:07

Master Bunny

Celsius | from MI 8

Tất cả anh em mod hãy cố gắng hơn trong năm 2019 nhea
2018-12-27 07:02:27

Điều Hành Viên

Smacked | from Redmi Note 5

Nắng Việt
giống tinh tế bầu chọn đây. anh em cho một vote nào :)

Chỉ mới tiếp xúc và nói chuyện nhiều nhất với anh Hùng (Nắng Việt) trong tất cả các mod ở danh sách trên.Gặp a trong 1 chuyến công tác ra Đà Nẵng, và may mắn được tham dự buổi off của Mifan Đà Nẵng.  Một người anh với dáng vóc nhỏ nhắn, gương mặt hiền hòa, giọng nói nhỏ nhẹ và vui tính, rất nhiệt tình với công việc là người có năng lực, trách nhiệm. Luôn biết cách để gắn kết các ae Mifan lại với nhau, tạo nên 1 cộng đồng Mifan mạnh mẽ như hiện nay. See u again
2018-12-27 07:10:23
please sign in to reply.
Sign In Sign Up

Fat Bunny

Mi Comm team

• Followers

1333

• Threads

176

• Replies

213

2001467