กรุงเทพมหานคร

[การสนทนา] ขอทราบ email ในการติดต่อหน่อยครับ

2017-11-11 13:09:32
200 1
เนื่องจากมือถือ Xiaomi Mi Note ของผมที่ซื้อมาจากประเทศจีนตกน้ำ ทำให้ต้องเปลี่ยนจอ LCD ผมติดต่อไปทางทางศูนย์ให้บริการ Xiaomi ในไทย และได้รับคำตอบว่า ไม่สามารถรับซ่อมได้ เพราะมือถือที่ไม่ได้ซื้อในไทยจะไม่สามารถรีเควสอะไหล่จากเมืองนอกได้
ผมจึงได้ติดต่อไปที่ Xiaomi Customer Support ทางอีเมล และแจ้งว่าให้ลองติดต่อกับ Mi.com/th อยากจะติดต่อขอให้ช่วย order อะไหล่ให้ ผมยินดีที่จะชำระค่าใช้จ่ายที่เกิดขึ้นครับ

ขอบคุณมากครับ
2017-11-11 13:09:32
Favorites1 RateRate
This post is visible only to author of the thread
2017-11-11 13:57:58
"นกที่ตื่นเช้า ย่อมจับหนอนได้ก่อน
แต่คนที่ตื่นเช้า มักได้ปาท่องโก๋เก่าก่อน"
please sign in to reply.
Sign In Sign Up
  • Followers

0

• Threads

1

• Replies

0

5

Mi Comm APP

Stay updated on Mi Products and MIUI

Copyright
Content Policty
Quick Reply To Top Return to the list