In order to fulfill the basic functions of our service, the user hereby agrees to allow Xiaomi to collect, process and use personal information which shall include but not be limited to written threads, pictures, comments, replies in the Mi Community, and relevant data types listed in Xiaomi's Private Policy. By selecting "Agree", you agree to Xiaomi's Private Policy and Content Policy .
Agree

Trò Chơi

Rookie Bunny

6218007632 | from mobile

Học sinh và h chuẩn bị lên sinh viên. Lúc trước mình sùng khá nhiều điện thoại nhưng không phải mình tự mua và khi đó mình cũng chơi game cũng khá nhiều và nghe nói PUBG là một tựa game hót và thấy đứa bạn nó dùng đt redmi not 5 plus và mình hỏi giá và là 3tr mấy gì đó, và mình bất ngờ và lúc đó mình cũng tải pubg chơi và thật tiếc mình khá là thắc mắc tại đt của mình là samsung j4+ chơi ko được cũng tầm giá đó, tới lúc đó mình tìm hiểu về đt của xiaomi rất nhìu nhưng cũng chẳng có tiền để mua tầm 3tr để chơi, tình cờ lướt youtube thấy kên của toại tinh tế review chiếc redmi 5A chơi đc pubg và mình không thể tin nổi với tầm giá chưa tới 2 tr mà chơi đc pubg ư!?? và lúc sao mình đã mua nó với số tiền mình kiếm được và mình cũng ko thể ngờ là dưới 2tr mà có thể mua đc chiếc điện như vật, từ lúc đó mình bắt đầu thích xiaomi , và khi mình ở với tụi bạn mình khá tự tin vì đt mình có thể chiến game đc với lũ bạn mà chẳng cần lo giật lag, vì ko thể đòi hỏi nhìu khí redmi 5A chỉ dưới 2tr đánh bại đc ss j4+ 3tr, và mình tìm hiểu của hãng Mi rất nhìu và bất ngờ với những đt có tầm giá như vậy, và hơn 1 năm mình là fan xiaomi và chia sẽ với rất nhiều người biết về hãng xiaomi như thế nào! Mình rất hài lòng vì với tất cả đt của hãng xiaomi, và mình chả có những hối hận khi là fan của Mi hơn 1 năm. Mi là số 1 về tầm giá!
2019-07-08 08:39:32
Invalid floor, the posts have been deleted #22

Rookie Bunny

1860829710 | from mobile

Xiaomi á, dù ban đầu họ chỉ là một công ty về internet nhưng thật sự những gì họ làm đến ngày hôm nay thật sự tuyệt vời. Từ khi tiếp cận xiaomi tôi còn thấy thêm đước mình hứng thú với công nghệ nhường nào. Tôi bắt đầu tìm hiểu về các dòng máy, chip xử lí, các phần mềm hay cách tối ưu hoá chức năng máy nữa. Vì rất am hiểu nên người nhà mỗi khi mua đồ dùng điện hay điện thoại họ đều tới hỏi tôi và nếu là những công nghệ tiên tiến mới thì tôi luôn hướng họ tới xiaomi. Các bạn càng ngày lấp đầy các phân khúc giá khiến người dùng chúng tôi có nhiều lựa chọn hợp túi tiền. Hơn thế nữa với các bước đột phá như chỉ thu 5% lợi nhuận sản phẩm hay bán phá giá dòng chip snapdragon khiến tôi thực sự kính phục các bạn. Chính vì sự tận tâm muốn đưa công nghệ mới tiếp cận đến mọi tầng lớp người dùng chúng tôi mà ngày ngày, xiaomi càng đước biết đến rộng rãi hơn và được yêu quý rất nhiều. Khi nhắc đến xiaomi người Việt Nam chúng tôi có cụm từ NGON- BỔ -RẺ, và đó là sự thật, các bạn chứng minh rằng của rẻ không phải là của ôi :)) Còn đối với tôi chiếc xiaomi redmi note5 là sản phẩm xiaomi đầu tiên tôi sử dụng và tôi đặc biệt bất ngời với cổng hồng ngoại của các bạn, đây là công nghệ tôi chưa bao giờ đước chứng kiến ở các hãng khác. Cảm ơn các bạn vì những gì đã làm cho thế giới, cảm ơn rất nhiều
2019-07-08 08:50:43

Rookie Bunny

1829128190 | from mobile

Chuyện là có 1 lần mình đang đi đường thì có 1 cuộc điện thoại gấp của công ty ( mình làm xuất nhập khẩu) dù biết nghe điện thoại khi đi đường rất nguy hiểm nhưng vì tính chất công việc nên mình phải trả lời gấp. Vừa lấy chiếc Redmi note 3 ra thì mình bị đụng phải ổ voi, chiếc Redmi note 3 rớt xuống và ngay tức thì 1 chiếc xe tải cán ngang điện thoại. Mình lặt điện thoại lên thì bị mất nguồn, hở lưng và bung màn hình và trầy xước khắp nơi. Mình cứ nghỉ là tiêu rồi, ai ngờ khởi động phát chạy ngon lành luôn. Kể từ đó cả nhà mình sài xiaomi luôn
2019-07-08 08:51:06

Rookie Bunny

1875470970 | from app

Mới năm ngoái còn đang phân vân nên chọn honor play hoặc pocophone f1. phân vân mãi cuối cùng cũng chọn pocophon thiết kế thì cũng ko quá xuất sắc hay đẹp, bằng con honor play kia mặc dù 2 con cũng sim sim giá chọn xiaomi vì thích cấu hình và độ hoàn thiện sản phẩm của họ từ màn hình đến camera...thì cái j cũng có cái giá của nó mặc dù pocophone là thương hiệu con mới ra mắt đây thôi mà làm đc vậy cũng quá xuất sắc rồi, thì đc cấu hình camera màn hình... thì cũng phải để lại thiết kế thôi mà thiết kế lưng nhựa để tản nhiệt tốt hơn để cho mình chơi game thôi. Camera của pocophone thì ko đẹp xuất sắc hay xấu thậm tệ mà giá đó chụp đc những bức hình như thế là quá xuất sắc cho 1 máy đt tầm giá 8tr rồi. Với mình máy xiaomi tốt thì có tốt hoàn thiện thì cũng hoàn thiện đc nhưng ngoài kia còn nhiều hãng đang cạnh tranh lắm những hãng đó cũng đang cố hết sức để kéo người mua hàng mình người ủng hộ. Nên mình mong Xiaomi sẽ cố hết sức tất cả sản phẩm họ làm ra đều làm hài lòng mọi người, tạo ra 1 sản phẩm thật hoàn hảo và vừa túi tiền với mọi người. Xin cảm ơn Xiaomi đã tạo ra 1 chiếc đt em thấy ưng ý và thật hữu dụng nhất cho em.
2019-07-08 08:51:13

Rookie Bunny

Ngochai2kk | from Redmi S2

Chuyện bắt đầu từ tháng 8 năm ngoái, khi mà một thằng sinh viên ( là mình) lên thành phố học mang theo mơ ước của mình. Khi ấy mình cũng không có điện thoại, và mình quyết định mua một chiếc điện thoại. Nhủ lòng chỉ mua một chiếc nghe gọi được thôi, nhưng lại bị vẻ đẹp từ những chiếc điện thoại nhà Mi cuốn lấy,thế rồi mình bén duyên với chiếc Redmi S2. Cơ duyên lại đưa mình trở thành quản trị viên của nhóm Redmi S2 Việt Nam (HMS2-YSL) . Sau đó mình cũng mua Miband 3 , và cơ duyên lại đưa mình trở thành người kiểm duyệt của nhóm Hội Xiaomi Miband Việt Nam , tại đây mình được thấy những niềm vui, những cuộc trò truyện của mọi người, tâm sự và bàn luận xoay quanh các sản phẩm của Xiaomi. Xiaomi đã đồng hành cùng mình tuy là chỉ mới gần một năm, nhưng đã để lại cho mình rất nhiều kỉ niệm, những khoảnh khắc tươi đẹp nhất của cuộc sống được ghi lại trọn vẹn nhờ Camera của Redmi S2 . Xiaomi chưa bao giờ làm mình thất vọng .
Love Mi ❤❤❤❤❤❤
2019-07-08 08:51:42

Rookie Bunny

1892454478 | from Redmi 5A

cách đây 2 năm, từ khi mình là mi fan. mình tìm hiểu rất nhiều các hãng đt, và rất bất ngờ khi biết đc hãng xiaomi. nó vừa rẽ lại vừa mạnh. và mình đã mua và dùng thử chiếc redmi note 5 plus và rất hài lòng. mình bắt đầu yêu quý mi và làm fan mi cũng đc 2 năm, mình rất tự tin khi cầm chiếc điện thoại của mi trên tay và kể lả chơi game. À! camera cũng ko có gì để nói, rất tuyệt vời! ko có lời gì để tả khi đt của Mi camera đẹp chơi game ổn,  mượt, ít lỗi và cực kì rẽ. và tự tin kể với mấy đứa bạn về hãng của mi cho dù bọn nó có cãi mình cũng chả sợ😄😄. tóm lại mình sẽ là fan mi dài và dài. Mi number one!😉
2019-07-08 09:04:02

Rookie Bunny

Lê Văn Hồng | from mobile

Vậy là thời gian 3 năm trôi qua với bao nhiêu buồn vui trong cuộc sống, đối với một người làm xa nhà như tôi chỉ có chiếc smartphone luôn giúp tôi trải qua những nỗi buồn đó, để có được chiếc smartphone phù hợp với một người lao động xa quê như tôi không hề dễ dàng, nhưng với số tiền gần 4trieu vào năm 2016 tôi đã quyết định cưới một e xiaomi redmi note3 về làm bạn cho tới bây giờ, tôi nhớ có một hôm làm ca đêm buồn ngủ liền chạy ra rửa mặt cho tỉnh không may e ấy từ trong túi áo rơi thẳng vào chậu nước,khi tôi nhặt lên thì nước đã vào lỗ cắm xạc,jac cắm tai nghe, camera,khi ấy chẳng biết làm cách nào vì là ban đêm, vì thế chỉ có cách lau khô bên ngoài, dùng tay rảy mạnh để nước văng ra ngoài, và cố tình chơi game để cho nóng máy lên và khô dần bên trong camera, cứ thế ngày ngày trôi qua và e ấy dần dần hết bệnh chẳng phải cần sửa chữa gì, khoảng thời gian sau do rất thích nghe nhạc nên tôi quyết định chọn loa Bluetooth xiaomi squarebox làm bạn đồng hành, với một mức giá phải chăng, âm thanh tốt .qua thời gian khoảng 3 năm gắn bó với xiaomi tôi thấy sản phẩm của xiaomi có mức giá phải chăng với từng sản phẩm, chất lượng tốt, và hiện tại là mới rước e xiaomi mi8 pro có thể nói cùng với mức giá, hiệu năng thì không có sản phẩm nào sánh bằng.cuoi cùng chúc xiaomi ngày một phát triển, luôn luôn đưa những sản phẩm mới tới tay khách hàng nhiều hơn nữa.
2019-07-08 09:14:22
Invalid floor, the posts have been deleted #29

Master Bunny

Lê Trần Đức Duy | from Redmi Note 5

Mình bắt đầu dùng từ lúc redmi 3 mới ra rồi tiếp theo là redmi note 4 chíp mtk,thực sự là redmi note 4 làm mình thất vọng nhất là về khoản PIN, tiếp đến khi redmi note 5 ra mắt mình mua dùng và rất hài lòng với tầm tiền bỏ ra, điều mà mình thích nhất ở Xiaomi là ở giao diện tùy biến MIUI và đó là điều đã giữ mình sẽ luôn dùng điện thoại của Xiaomi.
2019-07-08 09:37:22
please sign in to reply.
Sign In Sign Up

Fat Bunny

Mi Comm team

• Followers

1521

• Threads

184

• Replies

213

2001507