In order to fulfill the basic functions of our service, the user hereby agrees to allow Xiaomi to collect, process and use personal information which shall include but not be limited to written threads, pictures, comments, replies in the Mi Community, and relevant data types listed in Xiaomi's Private Policy. By selecting "Agree", you agree to Xiaomi's Private Policy and Content Policy .
Agree

Ứng dụng

[Thảo luận] Tiếng việt cho điện thoại xách tay.

2018-11-11 08:00:10
502 2
Mình đã thích xài đt Xiaomi, như nay chiếc đt cũ dù còn tốt nhưng không còn đáp ứng nhu cầu công việc của mình. Mình muốn mua một chiếc đt Xiaomi mới, trong đó mình thích nhất là con mi8se. Mình đã cố chờ để có phiên bản chính hảng, nhưng chờ mãi ko thấy. Mình đã quyết tâm cưới em mi8se về nhưng cứ lo ko biết sau này sẽ còn được cập nhật đầy đủ các phiên bản Android, các bản nâng cấp phần mềm .... bằng  tiếng  việt như  các loại đt chính hảng khác không? Bạn nào hiểu biết về chuyện này thì thông tin cho mình biết với nhé!

2018-11-11 08:00:10
Favorites RateRate

Master Bunny

Hiếu Maruo | from MI 6

unlock bootloader > cài twrp > tải rom EU (nhớ đúng tên máy) rồi úp thông qua twrp nhớ 4 wipe. Good luck, mình chỉ nói ý, còn lại bác cứ search thì sẽ có mấy bài viết hướng dẫn tân răng vè cách cài bản rom khác.
2018-11-11 10:42:00

Master Bunny

fairysaint | from Redmi 4A

Mi 8 se sẽ không bán chính hãng , bác lên mạng tìm các bài viết unlock rồi cài twrp up rom eu để có tiếng Việt nha
2018-11-11 12:08:45
please sign in to reply.
Sign In Sign Up

Thạnh qdien

Advanced Bunny

• Followers

0

• Threads

8

• Replies

11

109