สวัสดี Mi Fans!
Mi Theme Store คือสิ่งที่คุณต้องการเพื่ออัพเดทวอลล์เปเปอร์ของคุณ มีวอลเปเปอร์นับพันให้เลือก แต่บางครั้งในชีวิตตัวเลือกมากเกินไปทำให้เราสับสน แต่ไม่เป็นไรครับเพราะเราจะนำภาพพื้นหลังที่ดาวน์โหลดมากที่สุด 10 อันดับแรกจากแฟน Mi ทั่วโลก ดาวน์โหลดและเก็บวอลเปเปอร์ที่ดีที่สุดจากร้าน Mi Theme Store มานำเสนอเพื่อให้ Mi Fans เก็บไว้เป็นรูปหน้าจอหรือตั้งเป็นภาพพื่นหลังของหน้าจอ Lockscreen ของโทรศัพท์ของคุณ

Resolution
Mix
Content
24 WP

"แล้วเราจะมีอะไรมาแบ่งปันกันอีกนะ  ติดตามได้อาทิตย์หน้านะครับ"

Download Now
Awesome Shapes Wallpapers.zip (65.66 MB, Downloads: 435)
About Mi Community:
ขอแนะนำ MI Community นิดนึงนะครับ Mi Community นั้นเป็น Platform ที่ Mi Fans และ Mi users สามารถแบ่งปันความรู้ แชร์ Resource ต่างๆ ไม่ว่าจะเป็นรูปภาพ เพลง หรือวิดีโอ ตลอดจนการแก้ไขปัญาของตัวเครื่องครับ เหมือนเป็นบ้านหลังนึงที่มีสมาชิกในครอบครับอยู่ทุกมุมโลก และกำลังขยายใหญ่ขึ้นเรื่อยๆ ผมได้แนบลิงค์ดาวน์โหลดแอปพลิเคชั่นมาไว้ด้านล่าง
Get the app on Google Play ลิงค์ดาวน์โหลดแอปพลิเคชั่น: