In order to fulfill the basic functions of our service, the user hereby agrees to allow Xiaomi to collect, process and use personal information which shall include but not be limited to written threads, pictures, comments, replies in the Mi Community, and relevant data types listed in Xiaomi's Private Policy. By selecting "Agree", you agree to Xiaomi's Private Policy and Content Policy .
Agree

Redmi 6 / Redmi 6A

[Thảo luận] Làm sao để có cuộc gọi đến thông báo địa điểm

2019-05-22 01:26:47
164 2
Mọi người cho mình hỏi làm sao để điện thoại có thể cập nhật chính xác địa điểm khi có cuộc gọi đến mình gọi cho bố mình quê ở vĩnh phúc nhưng khi bố mình gọi lại báo trên máy mình địa điểm lúc thì ở thái bình lúc thì nghệ an hà tĩnh thái nguyên các kiểu đà điểu, không thích chút nào, đã thế một là tắt bỏ cái báo cáo địa điểm hai là vui lòng cập nhật chính xác hộ cái cho người nhận còn biết , xin hết
2019-05-22 01:26:47
Favorites RateRate

Super moderator

Kojiro | from Mi MIX 3

Bố bạn dùng số di động 11 số bị chuyển thành 10 số đúng ko? do dữ liệu của MIUI ko vcó cập nhập nên hiểu số đó là số cố định. Nếu k thích thì bạn vào cài đặt cuộc gọi tắt nó đi.
2019-05-22 02:35:09

Master Bunny

fairysaint | from Redmi 4A

Đó không phải là báo cáo địa điểm mà là nhận dạng đầu số vùng miền, tuy nhiên Việt Nam vừa cập nhật đầu số mới, dữ liệu đầu số cố định được chuyển sang cho di động, dẫn đến tình trạng hiểu nhầm hiển thị sai, bạn có thể vào cài đặt cuộc gọi tắt hiển thị vị trí đi nha
2019-05-22 10:56:28
please sign in to reply.
Sign In Sign Up

bé mo

Rookie Bunny

• Followers

0

• Threads

4

• Replies

6

62