In order to fulfill the basic functions of our service, the user hereby agrees to allow Xiaomi to collect, process and use personal information which shall include but not be limited to written threads, pictures, comments, replies in the Mi Community, and relevant data types listed in Xiaomi's Private Policy. By selecting "Agree", you agree to Xiaomi's Private Policy and Content Policy .
Agree

Nhiếp ảnh

[Thông báo] Một số lưu ý anh em cần ghi nhớ khi tham gia post ảnh ở chuyên mục "Nhiếp ảnh"

2019-04-09 07:21:49
683 8

Xin chào tất cả các anh em Mifan!!!
Mình là Huy. Từ ngày hôm nay mình sẽ đồng hành cùng các anh em ở chuyên mục ''Nhiếp ảnh''. Mình có một số lưu ý muốn gửi đến các anh em khi post ảnh, để chuyên mục của chúng ta được phát triển và nhận được sự quan tâm, yêu mến hơn từ cộng đồng Mifan:

*Thứ nhất: Các anh em hãy đăng những bức ảnh được chụp trực tiếp từ chính điện thoại Xiaomi nhé. (Hạn chế đăng ảnh chụp qua app bên thứ 3 nhé)
*Thứ hai: Tránh tuyệt đối đăng ảnh chụp màn hình, ảnh mạng, ảnh quảng cáo, ảnh chụp vu vơ không có ý nghĩa về nhiếp ảnh, ảnh từ các thiết bị khác không được chụp từ điện thoại Xiaomi,...  
*Thứ ba: Khi bình luận tránh sử dụng những ngôn từ khó nghe, và tuyệt đối không được chửi tục, nói bậy,... Đừng bình luận luyên thuyên cho có để kím Coin nữa nhé ^-^
*Thứ tư: Khi đăng ảnh, các anh em nhớ ghi tiêu đề cho rõ ràng để toát lên ý nghĩa, vẻ đẹp cho bức ảnh nhé (không dùng những kí tự như #$&@%¥€£¢®™℅√...) và nếu được thì ghi kèm theo tên thiết bị chụp luôn nhé (không có cũng k sao).
*Cuối cùng: Các anh em đăng ảnh vào đúng chuyên mục '' Nhiếp ảnh '' dùm mình nha (mình thấy có nhiều trường hợp anh em đăng ảnh mà lại chọn vào mục dành cho dòng điện thoại mà anh em sử dụng để chụp ảnh).

M
ình sẽ xóa những ảnh không phù hợp,không đúng quy định; những bình luận không có ý nghĩa, bình luận mang tính chất đả kích, tục tĩu, chửi nhau, không phù hợp với thuần phong mỹ tục. Mong các anh em lưu ý giúp mình nhé!!!
Cảm ơn các anh em đã và đang đồng hành cùng chuyên mục Nhiếp ảnh, cũng như đồng hành cùng Mi Comm; mình sẽ luôn đồng hành và dõi theo các anh em.  Mong chờ sẽ được thưởng thức những tấm ảnh tuyệt đẹp từ các anh em.

Các anh em có suy nghĩ hay mún góp ý thêm cho chuyên mục ''Nhiếp ảnh'' thì để lại bình luận ở phía dưới nhé.

Đừng quên click ''Theo dõi'' chuyên mục Nhiếp ảnh để chiêm ngưỡng những bức ảnh đẹp mỗi ngày từ Mifan nhé các anh em.

Xin cảm ơn các anh em!!!

2019-04-09 07:21:49
Favorites8 RateRate

Mi Comm team

Fat Bunny | from Redmi Note 7

like
2019-04-09 12:09:26

Mod tập sự

鍾永康 | from app

ghim lên đầu trang luôn ad ơi, để mọi người cùng đọc, làm theo cho diễn đàn sạch sẽ hơn.
2019-04-09 14:15:40
Invalid floor, the posts have been deleted #3

Wizard

Brian Nguyễn | from MI 8 Lite

Uầy hấp dẫn nha
2019-04-10 08:27:42

Mod tập sự

Smacked Author | from Redmi Note 5

Brian Nguyễn
Uầy hấp dẫn nha

Mong chờ đc thưởng thức tay nghề chụp ảnh của e đấy mỡ
2019-04-10 08:49:27